Ngóornamaŋu Senegaal bu 02i fani desàmbar 2024

xamle - 03 MONTHS.DECEMBER 2024

Sëriñ Usmaan SONKO:  Njiital Jëwriñ yi


Jëwriñ yi:


1. Soxna Yaasin FAAL: Jëwriñu Bennaleg  Afrig gi ak jëflante ak biti réew


2. Sëriñ Biram JÓOB: Jëwriñu Xare bi


3.  Sëriñ Usmaan JAAÑ: Jëwriñu Yoon, Wattukatu Xàmmekaay yi


4.  Seneraal Sãa Baptist TIN: Jëwriñu biir réew mi ak Kaarangeg pénc mi


5. Sëriñ Biram Suley JÓOB: Jëwriñu Yasara gi, Soroj ak Mbell yi


6. Sëriñ Abdurahmaan SAAR: Jëwriñu Koom mi Palaŋ ak Lëkkaloo


7. Sëriñ Seex DIBA: Jëwriñu Koppar yi  ak Njël li


8. Sëriñ Yanqooba JEMMÉ: Jëwriñu Jumtukaay yi ak Yaaleg suuf si ak jaww ji.


9. Sëriñ Daawuda NGOM: Jëwriñu Kéew mi ak Jàll jëm ci ekolosi


10. Sëriñ Aamadu Mustfaa Njekk SARE: Jëwriñu tàggatu gu xereñ (Farbay Ngóornamaŋ bi)


11. Sëriñ Seex Tiijaan JÉEY: Jëwriñu Ndox mi ak Yooni Ndox yi


12. Sëriñ Àlliyun SÀLL: Jëwriñu Caabal gi, Jokkoo ak Xarala yi


13. Sëriñ Elhaaji Abdurahmaan JUUF: Jëwriñu Njàng mu kawe mi, Gëstu ak fent 


14. Sëriñ Géy JÓOB: Jëwriñu Ndefar gi ak Yaxantu gi


15. Soxna Faatu JUUF: Jëwriñu Napp gi, Jumtukaayi géej yi ak waax yi


16. Soxna Maymuna JÉEY: Jëwriñu Njaboot gi ak jàppalante gi


17. Sëriñ Àbbaas FAAL:  Jëwriñu Liggéey bi, Xëy mi ak Jëflante ak Campeef yi.


18. Sëriñ Bàlla Musaa FOFANA:  Jëwriñu dëkkuwaay yi, Gox ak goxaan yi ak daggug mbeeraay yi


19. Sëriñ Mustafaa Màmba GIRAASI: Jëwriñu Njàng mi


20. Sëriñ Sàmba Si: Jëwriñu Paj mi ak Ndimbal li


21. Sëriñ Oliwiyee BUKAAL: Jëwriñu Foŋsoo piblig ak Yeesal Sarwiis piblig


22. Soxna Xadi Jéen GAY: Jëwriñu Ndaw ñi, tàggat yaram ak Mbatiit


23. Sëriñ Ma-Buuba JAAÑ: Jëwriñu Mbay mi, Bay dunde ak Càmm 


24. Sëriñ Àlliyun JONN: Jëwriñu Kopparal yu ndaw yi ak koomum Jàppal ma jàpp


25. Sëriñ Muntagaa JAW: Jëwriñu Ndaamaari gi ak Pasin gi


26. Sëriñ Seriif JUUF: Jëwriñu Càmm gi ci mbirum saa-senegaal yi féete biti réew 


27. Sëriñ Ibraahima CAAM: Jëwriñu Càmm gi ci wàllu suqali Këri Lijjanti yu ndaw yi ak yu digg-dóomu yi ak Ndefar yu ndaw yi ak yu digg-dóomu yi.


28. Sëriñ Momar Taala NDAW: Jëwriñu Càmm gi ci wàllu Tabax ak dëkkuwaay 


29. Sëriñ Alfa Ba: Jëwriñu Càmm gi ci wàllu Mbootaay yi ak taxawu baykat yi


30. Sëriñ Baakari SAAR: Jëwriñu Càmm gi ci wàllu Mbatiit Ndefari pasiin yi ak sunu am-ami mboor