NJÉNDEL RÉEWUM SENEGAAL

Wenn Askan, benn jubluwaay, benn pas-pas

Xamle

Tijjitel Ndajem Waxtaane Eewestismaa Turki-Senegaal ca Istanbul: Njiitu Réew mi Basiiru Jomaay FAY di woo àntarpiriis yu Turki ñu eewestiir ci pàcc yi gën a am solo

01 Nowàmbar 2024
Dawal li ci topp

SENEGAAL 2050 SÉMBU SOPPI RÉEW MI

29 Oktoobar 2024
Dawal li ci topp

XEW-XEW

RÉEWUM SENEGAAL

Kañ njàmbaarteg ma-réew yi: Njiitu Réew mi Basiiru Jomaay Fay dina sargal 10i « JÀMBAAR CI SETAL SUNU RÉEW ».
xamle - 26 Nowàmbar 2024
Dawal li ci topp
Jollasante : Peresidaa Fay ak naataangoom bu Rusi di Vladimir Putin feddali nañu seen yéene jëm ci gën a dooleel jëflantey xaritoo ak lëkkaloo diggante Rusi ak Senegaal.
Biti Réew - 22 Nowàmbar 2024
Dawal li ci topp
Gis-Gisu Senegaal 2050: Njiitu Réew mi Basiiru JOMAAY Fay dalal na gàngoorug «Société Générale Sénégal »
xamle - 21 Nowàmbar 2024
Dawal li ci topp
SAABALU NDIISOOG JËWRIÑ GU ÀLLARBA 20i FANI NOWÀMBAR 2024
NDIISOOG JËWRIÑ YI - 20 Nowàmbar 2024
Dawal li ci topp

ARMINAAT

DibéerDesàmbar1
Caaroy, 80i at ginnaw bi: wareefu fàttaliku ngir gën a man a tabax ëllëg.
Dawal li ci topp
Dawal li ci topp
AlxamisNowàmbar7
Jataayu tijjitel Biennale 2024
Dawal li ci topp
Dawal li ci topp
DibéerOktoobar27
Njiitu Réew mi Basiiru JOMAAY Fay ca Araabi Sawudit ak Turki
Dawal li ci topp
Dawal li ci topp
AltineOktoobar14
SENEGAAL 2050 SÉMBU SOPPI RÉEW MI
Dawal li ci topp
Dawal li ci topp
TalaataSebtàmbar24
79eelu Ndajem Mbootaayu Réewi àddina si: Njiitu Réew ñu ngi koy séntu ca USA
Dawal li ci topp
Dawal li ci topp

Njénde li

RÉEWUM SENEGAAL

Pekk bi
Pekkub Njiitu Réew Mi Njiital Pekk bi moo koy jiite
Dawal li ci topp
Dawal li ci topp
Njëwriñ gu Rëy Gi
Jëwriñ Ju Rëy ji ci ab dekkre lañu koy tabbee mu nekk ci kilifteefu Njiitu Réew
Dawal li ci topp
Dawal li ci topp
Yeneen wànqaas yi
Pekkub sóobare, pekkub politig, yeneen ndoxal yi.
Dawal li ci topp
Dawal li ci topp

Màndargay Repiblig bi

Mboorum Njénde li
Tabaxug Njénde li ci tolluwaayam bu njëkk ci ndigalul Gaston Dumergue ca 1902
Dawal li ci topp
Dawal li ci topp
Jonn gi: 4i fani awril 1960
15i fani nowàmbar 1958 ci la Senegaal doon ub Repiblig daal di am jonnam 20i fani ut 1960.
Dawal li ci topp
En savoir plus
Raaya ak bàkku Senegaal
Raaya réewum Senegaal ñetti rëdd yu taxaw te tolloo la am.
Dawal li ci topp
En savoir plus
Bàkk yi
Bàkku réew mi, yeneen bàkk yi ak bàkku Renaissance Africaine
Dawal li ci topp
En savoir plus

SUNUY MBAALI JOKKOO

TOPPLEEN NU NGIR DARA BAÑ LEEN A RËCC